เบอร์โทรโครงการ:
เว็บไซต์โครงการ:
| ขนาดห้อง | 56.0 ตารางเมตร |
| ราคาต่อตารางเมตร | 46250.00 บาท/ตารางเมตร |
| ชั้น | 4 |
| โครงการ | ไม่มีชื่อ |

ราคาเพียง 2.59 ล้าน 56.52 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ #Airporthome Condo #ใกล้สนามบินเชียงใหม่ #เฟอร์นิเจอร์ครบ ทำเลดีมาก เข้าเมืองสะดวก เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนปล่อยเช่า

เบอร์โทรโครงการ:
เว็บไซต์โครงการ:
ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่มีชื่อ
จำนวนชั้น:
จำนวนห้อง:
รูปอาคาร
BH4080 ให้เช่าคอนโด D65 สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย ห้องสตูดิโอ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า